HOME
PHOTO
Đà Lạt
Sài Gòn
Nha Trang
Huế
Vũng Tàu
Ninh Thuận
Phan Thiết
Bảo Lộc
Định Quán
Tem bưu chính Việt Nam Cộng Hòa
OUR PRODUCTS
Đà Lạt
Huế
Vũng Tàu
Ninh Thuận
Phan Thiết
Bảo Lộc
Định Quán
CONTACT US
0
0 ₫
✕
Sài Gòn xưa
January 8, 2022
Categories
Sài Gòn
Việt Nam xưa
Xóm nghèo trên sông, 1957
Xóm nghèo trên sông – A poor village by the river – Sài Gòn xưa – 1957.
February 5, 2022
Categories
Sài Gòn
Việt Nam xưa
Đại lộ Lê Lợi, Sài Gòn xưa, 1969
Đại lộ Lê Lợi – Lê Lợi Boulevard – Sài Gòn xưa – 1969 VN – Lúc đầu đây chỉ là một con kênh dài khoảng
[…]
February 13, 2022
Categories
Sài Gòn
Việt Nam xưa
Viện Bảo tàng và Đền Hùng Vương, Sài Gòn, 1959
Viện Bảo tàng và Đền Hùng Vương – The National Museum and King Hùng Temple – Sài Gòn – 1959 VN – Ngày 28-11-1927, người Pháp
[…]
February 26, 2022
Categories
Sài Gòn
Việt Nam xưa
Chợ Bến Thành, Sài Gòn, 1957
Chợ Bến Thành – Bến Thành Market – Sài Gòn – 1957 VN – Chợ Bến Thành có 16 cửa, 4 cửa chính là cửa Nam
[…]
February 22, 2022
Categories
Sài Gòn
Việt Nam xưa
Trụ sở Quốc hội và Công trường Lam Sơn, Sài Gòn, 1968
Trụ sở Quốc hội và Công trường Lam Sơn – National Committee Hall and Lam Sơn Square – Sài Gòn – 1968 VN – Năm 1898,
[…]
February 24, 2022
Categories
Sài Gòn
Việt Nam xưa
Tòa Đô Chính, Sài Gòn, 1959
Tòa Đô Chính – The Town Hall – Sài Gòn – 1959 VN – Về trang trí nội và ngoại thất, ít có công trình nào
[…]
January 29, 2022
Categories
Sài Gòn
Việt Nam xưa
Đại lộ Đồng Khánh, Sài Gòn, 1959
Đại lộ Đồng Khánh – Boulevard Đồng Khánh – Sài Gòn – 1959 VN – Trước đây, Sài Gòn và Chợ Lớn vẫn là hai thành
[…]
February 4, 2022
Categories
Sài Gòn
Việt Nam xưa
Chợ Bến Thành, Công trường Diên Hồng và bến xe buýt Công Quản, Sài Gòn xưa, 1957
Chợ Bến Thành, Công trường Diên Hồng và bến xe buýt Công Quản – Bến Thành market ,Diên Hồng square and Công Quản bus station –
[…]
February 27, 2022
Categories
Sài Gòn
Việt Nam xưa
Chợ Bến Thành, Sài Gòn, 1957
Chợ Bến Thành – Bến Thành Market – Sài Gòn – 1957 VN – Năm 1912, chợ Bến Thành được khởi công xây dựng, đến tháng
[…]
Prev page
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Next page
0
0 ₫
✕
Login
Username or email
*
Required
Password
*
Required
Remember me
Login
Lost your password?